விஜயுடன் ஜோடி சேரும் பிரபல நடிகை!

தளபதி 68
தளபதி விஜய் தற்போது லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் “லியோ” படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடந்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் “தளபதி 68” படத்தை பற்றிய தகவல் அதிகாரபூர்வமான தகவல் வெளிவந்தது.

ஆனால் அண்மையில் வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் வெளிவந்த “கஸ்டடி” படம் பல விமர்சனங்களுக்கு உட்பட்டு எதிர்பார்த்த வெற்றி தரவில்லை. இருப்பினும், விஜய் “தளபதி 68” படத்தின் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபுவை தேர்வு செய்துள்ளார்.

விஜய்க்கு ஜோடி இவரா
இந்த படத்தை பற்றி ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. மேலும் இந்த படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக யார் நடிக்கப்போகிறார் என பல சந்தேகங்கள் எழுந்தது.

அப்போது நடிகை திரிஷா தான் விஜய்க்கு ஜோடியாக போகிறார் என சினிமா வட்டாரங்களில் சொல்லப்பட்டிருந்தது. ஆனால் தற்போது விஜய்க்கு ஜோடியாக நடிகை பிரியா பவானி சங்கர் நடிக்க போவதாக தகவல் வந்துள்ளது. இருப்பினும் படத்தின் கதாநாயகி பற்றி எந்த ஒரு அதிகாரபூர்வமான தகவல் வெளிவரவில்லை.