இன்றைய ராசிபலன் 23.11.2023

மேஷம்
நிதி ரீதியாக, நீங்கள் உங்கள் நிலையை மேம்படுத்த முடியும். ஊடகங்கள் அல்லது திரைப்படங்களில் இருப்பவர்கள் நல்ல பலனைக் காண்பார்கள். குடும்பத்தில் யாராவது உங்கள் கௌரவத்தை உயர்த்த வாய்ப்பு உண்டு. உங்களில் சிலர் புதிய ஒன்றை முன்பதிவு செய்வதன் மூலம் உங்கள் சொத்துகளின் பட்டியலில் சேர்க்கலாம். உல்லாசப் பயணத்திற்கான உங்கள் யோசனை குடும்ப உறுப்பினர்களால் ஏற்றுக்கொள்ளப்படலாம், எனவே உற்சாகமான நேரத்தை எதிர்பார்க்கலாம்

ரிஷபம்

நீங்கள் நன்றாக சம்பாதிக்க ஆரம்பிக்கும் போது, ​​‘பணம் இருக்கு, செலவு செய்வேன்’ என்பது உங்கள் பொன்மொழியாக மாறலாம். கிரியேட்டிவ் வேலை உங்கள் பணக்கார கற்பனையை தூண்டிவிடும். உங்கள் அன்பான மற்றும் அக்கறையுள்ள இயல்பு வாழ்க்கைத் துணை மற்றும் குடும்பத்தை மகிழ்ச்சியான மனநிலையில் வைத்திருக்கும். ஒரு மகிழ்ச்சியான பயணம் அட்டைகளில் உள்ளது. சொத்துக்களை வாங்க நினைப்பவர்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் நேர்த்தியான வரிகளை படிக்க வேண்டும்.

மிதுனம்

உங்களில் சிலர் பயணத்திற்கு உதவுவதன் மூலம் நல்லெண்ணத்தைப் பெறலாம். ஆரோக்கியமான உணவுகளுக்கு மாறுவது ஆரோக்கியமாகவும் சுறுசுறுப்பாகவும் இருப்பதற்கு முக்கியமாகும். நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பாதையில் இருந்து விலகிச் செல்வதைத் தடுக்கும் நல்ல ஆலோசனையைப் பெற வாய்ப்புள்ளது. ஒரு குடும்ப இளைஞனை உன்னிப்பாகக் கண்காணிப்பதில் அதிகப் பயனில்லை. அவரை அல்லது அவளை இருக்க அனுமதிப்பது நல்லது. உங்களில் சிலர் குறைவாகப் பயணம் செய்ய மனப்பூர்வமாக முயற்சி செய்யலாம்.

கடகம்

வேலையில் சமீபத்திய பின்னடைவுகள் உங்கள் வாழ்க்கையில் எந்தப் பாதிப்பையும் ஏற்படுத்தாது, எனவே முழுமையாக முன்னேறுங்கள். நீங்கள் முடிவடைந்ததாக நீங்கள் நினைத்த ஒரு ஒப்பந்தம் உங்கள் விரல்களில் நழுவுவதற்கான அறிகுறிகளைக் காட்டலாம். பெற்றோர் அல்லது குடும்ப பெரியவரின் உடல்நிலை கவலையை ஏற்படுத்தும். மற்றவர்களின் விஷயங்களில் தலையிடாமல் தன்னம்பிக்கையுடன் இருப்பது குடும்ப அமைதியைக் காக்கும். உங்களில் சிலருக்கு ஊருக்கு வெளியே ஒரு முக்கியமான வேலை ஒப்படைக்கப்படலாம்.

சிம்மம்

ஒரு முயற்சி வெற்றியடைய எதிர்பார்த்ததை விட அதிக செலவு தேவைப்படலாம். நீங்கள் நல்ல ஆரோக்கியத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள விரும்பினால், பாஸ்ட்புட் உணவைத் தவிர்க்கவும். பயிற்சி பெறுபவர்கள் களத்திலும் வெளியிலும் அவர்களின் நடத்தைக்காக பாராட்டப்படுவார்கள். பயணத்தைத் திட்டமிடுபவர்கள் பாதுகாப்பாக இருக்க வானிலையை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும்.

கன்னி

உடல் ரீதியாக நீங்கள் நன்றாக இருப்பீர்கள், ஆனால் மனதளவில் நீங்கள் சற்று பதற்றமாக இருக்கலாம். ஒரு வாடிக்கையாளரின் பாராட்டு உங்கள் நாளை பிரகாசமாக்கும். சில்லறை வியாபாரிகள் இன்று நல்ல வரவை எதிர்பார்க்கலாம். வாழ்க்கைத் துணையின் அறிவுரைகள் அதில் அதிக தகுதியைக் கொண்டிருக்கும், எனவே அதை கைவிட்டு நிராகரிக்க வேண்டாம். பாதுகாப்பான பயணத்திற்கு உங்கள் போக்குவரத்து முறையை கவனமாக தேர்வு செய்யவும்.

துலாம்

கடன் வாங்குவதற்கான விருப்பத்தைத் திறந்து வைத்திருங்கள். சரியான உடற்தகுதியை அடைய ஒருவரின் ஆலோசனை கைக்கு வரும். தொழில்முறை முன்னணியில் பழைய கைகளின் உதவியைப் பெற தயங்காதீர்கள். உங்களில் சிலர் திருமண நாள் அல்லது வேறு சில கொண்டாட்டங்களைத் திட்டமிடலாம். நீண்ட பயணத்தில் பிரச்சனைகள் வராமல் இருக்க இலகுவாக பயணம் செய்யுங்கள். கல்வித்துறையில் போட்டி சூழ்நிலையில் இருந்த சிரமங்கள் நீங்கும்.

விருச்சிகம்

ஒரு இலாபகரமான ஒப்பந்தம் உங்களுக்கு நிறைய பணத்தை கொண்டு வரலாம். செல்வாக்கு செலுத்துபவர்கள் தாங்கள் எதை ஆதரிக்கிறார்கள் என்பதில் கவனமாக இருக்க வேண்டும். குடும்பத்தினர் அன்பாகவும் அக்கறையுடனும் இருப்பார்கள், தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் வழங்குவார்கள். ஒரு பயணம் எதிர்பார்த்தபடி அமையாமல் போகலாம், ஆனால் அதை நீங்கள் அதிகம் பயன்படுத்துவீர்கள். உங்கள் சமச்சீர் அணுகுமுறை சொத்து விவகாரத்தை சுமுகமாக தீர்க்க உதவும்.

தனுசு

நிதி முன்னணியை வலுப்படுத்த சில நிலுவையிலுள்ள பாக்கிகள் பெறப்படலாம். ஆரோக்கியம் சார்ந்து, நீங்கள் உடற்பயிற்சியை நோக்கி சீராக முன்னேறுவீர்கள். தனிப்பட்ட அல்லது தொழில் ரீதியாக ஆபத்துக்களை எடுக்க வேண்டிய நாள் இதுவல்ல. வாழ்க்கைத் துணை மிகவும் உறுதுணையாக இருப்பார் மற்றும் நீங்கள் செய்யும் எந்த விஷயத்திலும் உதவி செய்வார். சில நாட்கள் தனியாக செலவிட விரும்புபவர்கள் ஒரு சிறிய இடைவெளிக்கு திட்டமிடலாம். சந்தையில் ஏற்படும் சரிவு, சொத்தில் முதலீடு செய்ய உங்களை ஊக்குவிக்கும்.

மகரம்

சிக்கனமான செலவுகள் சேமிப்பிற்கு உதவும். சரியான உடற்தகுதியை அடைய விரும்புவோருக்கு ஜிம்மில் சேர்வது நல்லது. தொழில்முறை முன்னணியில் பிறநாட்டு பதவியை விரும்புவோருக்கு யாராவது ஒரு நல்ல வார்த்தையை வைக்க வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் எல்லா பதட்டங்களையும் நீக்கி, வீட்டை மகிழ்ச்சியான இடமாக மாற்றுவீர்கள். பயணம் வெற்றிகரமாக இருக்க போதுமான தயாரிப்பு தேவைப்படலாம். வாடகை வீட்டில் இருந்து நல்ல வருமானம் கிடைக்கும்.

கும்பம்

செலவைக் குறைக்கும் உங்களின் ஒரு புள்ளி திட்டம் பணத்தைச் சேமிக்க உதவும். உங்கள் உடற்பயிற்சி முறைகளில் தொடர்ந்து இருப்பது நல்ல ஆரோக்கியத்தை உறுதி செய்யும். தொழில்முறை அல்லது கல்வித்துறையில் உங்கள் முன்முயற்சி முக்கியமானவர்களால் பாராட்டப்படும். இன்று குடும்பத்துடன் சில வேடிக்கையான காரியங்களைச் செய்வீர்கள். சாலையில் கவனக்குறைவு சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும். மனக்கசப்பை ஏற்படுத்தும் சொத்து விவகாரங்கள் சுமுகமாகத் தீர்க்கப்படும்.

மீனம்

வாய்ப்புகள் தொடர்ந்து வருவதால் நிதி ஸ்திரத்தன்மை உறுதி செய்யப்படுகிறது. இன்று நேர்காணலுக்கு வருபவர்களுக்கு நல்ல வாய்ப்பு கிடைக்கும். மனைவி உங்கள் உதவியை நாடலாம், அதனால் ஏமாற்றம் அடைய வேண்டாம். புதிய முயற்சிகள் சிலரால் சிந்திக்கப்படலாம், ஆனால் அவற்றை செயல்படுத்துவதில் சிரமங்கள் ஏற்படலாம். நிலுவையில் உள்ள சொத்து பேரம் லாபகரமாக முடியும்.