திருமணம் செய்யாமல் உறவு வைத்துக் கொள்ள பிரபல நாடொன்றில் அனுமதி

பொதுவாகவே சில கிராமங்களில் பல வித்தியாசமான கலாச்சாரங்கள், வழிபாடுகள் என வித்தியாசமாக முறைகள் பின்பற்றி வருகிறார்கள்.

அதுபோலவே ஒரு பழங்குடியினர் திருமணத்திற்கு முன்பே பெண்களுடன் பாலியல் உறவில் ஈடுபடலாம் என்று விநோத பழக்கம் உண்டு.

திருமணத்துக்கு முன்பே உறவு

சத்தீஸ்கரின் பஸ்தார் பகுதியிலும், மகாராஷ்டிரா, மத்தியப் பிரதேசம் மற்றும் ஆந்திரப் பிரதேசத்தின் அண்டைப் பகுதிகளிலும் கோதுல் முரியா மற்றும் கோண்ட் பழங்குடியினரின் கலாச்சாரத்தின் இன்றியமையாத பகுதியாகும்.

கோட்டுல் கோண்ட் பழங்குடி சமூகத்திற்கான ஒரு மத மற்றும் சமூக மையமாகும், மேலும் இது திருமணமாகாத பெண்கள் மற்றும் சிறுவர்களுக்கான ஒரு கிராம தங்குமிடமாகும்.

இங்குள்ள இளைஞர்கள் ஒன்று அல்லது வெவ்வேறு கூட்டாளிகளுடன் திருமணத்திற்கு முன் டேட்டிங் செய்யலாம், உடலுறவு கொள்ளலாம் என்று ஒரு முறை இருக்கிறதாம்.

சத்தீஸ்கரின் பஸ்தார் பகுதியிலும், மகாராஷ்டிரா, மத்தியப் பிரதேசம் மற்றும் ஆந்திரப் பிரதேசத்தின் அண்டைப் பகுதிகளிலும் கோதுல் முரியா மற்றும் கோண்ட் பழங்குடியினரின் கலாச்சாரத்தின் இன்றியமையாத பகுதியாகும்.

கோட்டுல் கோண்ட் பழங்குடி சமூகத்திற்கான ஒரு மத மற்றும் சமூக மையமாகும், மேலும் இது திருமணமாகாத பெண்கள் மற்றும் சிறுவர்களுக்கான ஒரு கிராம தங்குமிடமாகும்.

இங்குள்ள இளைஞர்கள் ஒன்று அல்லது வெவ்வேறு கூட்டாளிகளுடன் திருமணத்திற்கு முன் டேட்டிங் செய்யலாம், உடலுறவு கொள்ளலாம் என்று ஒரு முறை இருக்கிறதாம்.

கோட்டூலில், சிறுவர்கள் செலிக்ஸ் என்று அழைக்கப்படுகிறார்கள், அதே சமயம் பெண்கள் மோட்டியாரிஸ் என்று அழைக்கப்படுகிறார்கள், இங்குள்ள கோட்டூலின் தலைவர்கள் முறையே சிரேதார் மற்றும் பெலோசா என்று அழைக்கப்படுகிறார்கள்.

முரியா பழங்குடி கலாச்சாரத்தில், இளம் உறுப்பினர்கள் கோதுலுக்கு அனுப்பப்படுகிறார்கள். கலப்பு பாலின இளைஞர்களின் தங்குமிடங்கள். இங்கு இளைஞர்கள் நெருக்கமாக வாழ்வதுடன், இடைப்பட்ட படிப்புகளுக்கு பாலுறவு நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடுவார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சில இடங்களில், கூட்டாளிகளுடன் உணர்ச்சிப்பூர்வமாக இணைந்திருப்பதற்காக உறுப்பினர்கள் ஊக்கமளிக்கவில்லை மற்றும் ஒரே துணையுடன் அதிக இரவுகள் ஒன்றாக தூங்கியதற்காக தண்டிக்கப்படுகிறார்கள். உடலுறவின் போது தனியுரிமை முக்கியமானது ஆனால் இங்கு அவசியமில்லை.

இருப்பினும் சில Ghotul இல், இளம் பருவத்தினர் ஒருதார மண உறவுகளுக்கு ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள். இவ்வாறு இரவு முழுவதும் ஒன்றாக கழிக்கும் இந்த வயது வந்த ஜோடிகள், தேவைப்பட்டால் அவர்களின் கூட்டாளர்களை மாற்றிக்கொள்ளலாம் என கூறப்படுகிறது.

இவ்வாறு ஏழு நாட்கள் தொடரும் திருவிழா நிகழ்வு இறுதிக்குள் கண்டிப்பாக ஒரு ஜோடியை இவர்கள் முடிவு செய்துகொள்ளலாம். ஆடிப்பாடி மகிழ்ந்து தங்கள் இணைக்கு இயற்கையாக உருவாக்கிய பரிசுகளை இவர்கள் வழங்கி இணையை தேர்வு செய்கின்றனர்.

உள்ளம் கவர்ந்த துணையை சம்பந்தப்பட்ட ஆண், பெண்ணின் விருப்பத்துடன் தலையில் பூ வைத்து தனது திருமண விருப்பத்தை அறிவித்து துணையை தெரிவு செய்கிறார்களாம்.