அவர் நிதானத்தை இழந்தது இல்லை.. மனம் திருந்தி பாராட்டிய அசீம்..

பிக்பாஸ் தமிழ் 6-வது சீசன் கடந்த அக்டோபர் 9-ஆம் தேதி கோலாகலமாக தொடங்கி, தற்போது விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிகழ்ச்சியில் தற்போதுவரை சாந்தி, ஜி.பி. முத்து, அசல், ஷெரினா, மகேஷ்வரி, நிவாஷினி, ராபர்ட் மாஸ்டர், குயின்சி, ஆயிஷா, ராம், ஜனனி, தனலட்சுமி, மணிகண்டன், ரக்ஷிதா வீட்டை விட்டு வெளியேறியுள்ளனர்.

இதில் தற்போது 7 நபர்கள் வீட்டினுள் இருக்கின்றனர். பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி இன்றுடன் 92 நாட்களை நெருங்கியுள்ளது. இந்நிலையில் இன்று வெளியான முதல் புரோமோவில் பிக்பாஸ் 6-வது சீசனின் கடைசி நாமினேஷன் புராசஸை மேற்கொள்ள சொல்கிறார் பிக்பாஸ். இதற்கு போட்டியாளர்கள் பல காரணங்களால் அசீமை நாமினேட் செய்கின்றனர். இறுதியாக அசீம் நாமினேட் செய்யும் பொழுது நான் இப்போது விக்ரமை நாமினேட் செய்ய போவது இல்லை. அவர் என்ன விட பொறுமையை இழந்தது கிடையாது என கூறுகிறார். இதனுடன் இந்த புரோமோ முடிவடைகிறது. இந்த வீடியோ தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.