மிக குறைந்த விலையில் கிடைக்கும் சாம்சங் ஸ்மார்ட்போன்

சாம்சங் நிறுவனம் இந்திய சந்தையில் புது ஸ்மார்ட்போனை இந்தியாவில் அறிமுகம் செய்து இருக்கிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் அமேசான் தளத்தில் விற்பனைக்கு பட்டியலிடப்பட்டு உள்ளது. இகு சாம்சங் நிறுவனம் கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் மாத வாக்கில் அறிமுகம் செய்த கேலக்ஸி M31 பிரைம் எடிஷன் ஸ்மார்ட்போனின் மேம்பட்ட வெர்ஷன் அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

பெருக்கு ஏற்றார் போல் கேலக்ஸி M32 பிரைம் எடிஷன் அம்சங்கள் கேலக்ஸி M32 ஸ்மார்ட்போனில் உள்ளதை போன்றே வழங்கப்பட்டு இருக்கிறது. எனினும், இத்துடன் மூன்று மாதங்களுக்கான பிரைம் சந்தா வழங்கப்படுகிறது. அமேசான் வலைதள விவரங்களின் படி கேலக்ஸி M32 பிரைம் எடிஷன் ஸ்மார்ட்போன் 4 ஜிபி ரேம், 64 ஜிபி மெமரி மற்றும் 6 ஜிபி ரேம், 128 ஜிபி மெமரி என இரண்டு வேரியண்ட்களில் கிடைக்கிறது.

இவற்றின் விலை முறையே ரூ. 11 ஆயிரத்து 499 மற்றும் ரூ. 13 ஆயிரத்து 499 என நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு உள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் பிரைம் பிளாக் மற்றும் புளூ என இரண்டு விதமான நிறங்களில் கிடைக்கிறது. அறிமுக சலுகையாக சாம்சங் கேலக்ஸி M32 பிரைம் எடிஷன் வாங்குவோர் தேர்வு செய்யப்பட்ட கிரெடிட் கார்டு பயன்படுத்தும் போது ரூ. 1,500 வரை தள்ளுபடி பெறலாம். இதன் மூலம் கேலக்ஸி M32 பிரைம் எடிஷன் விலை ரூ. 9 ஆயிரத்து 999 என மாறி விடும்.

சாம்சங் கேலக்ஸி M32 பிரைம் எடிஷன் அம்சங்கள்: 6.4 இன்ச் FHD+ AMOLED டிஸ்ப்ளே,

90Hz ரிப்ரெஷ் ரேட் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் பாதுகாப்பு மீடியாடெக் ஹீலியோ ஜி80 பிராசஸர் 4 ஜிபி ரேம்,

64 ஜிபி மெமரி 6 ஜிபி ரேம், 128 ஜிபி மெமரி மெமரியை கூடுதலாக நீட்டிக்கும் வசதி ஆண்ட்ராய்டு 11 ஒஎஸ்

சார்ந்த ஒன் யுஐ 4.1 64MP பிரைமரி கேமரா 8MP அல்ட்ரா வைடு கேமரா 2MP மேக்ரோ லென்ஸ் 2MP டெப்த்

சென்சார் 20MP செல்பி கேமரா 6000 எம்ஏஹெச் பேட்டரி 18 வாட் பாஸ்ட் சார்ஜிங்