சுவிஸில் மூன்றாவது தடுப்பூசி பெற்றுக் கொண்டவர்களுக்கும் கொரோனோ

சுவிட்சர்லாந்தில் தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்களில் பலர் கொரோனா தொற்றுடன் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

பூஸ்டர் எனப்படும் மூன்றாவது தடுப்பூசி கடந்த நவம்பர் முதல் பல சுவிஸ் மாநிலங்களில் கொடுக்கப்பட்டது. பூஸ்டர் தடுப்பூசி முதலில் 65 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு வழங்கப்பட்டது. மூன்றாவது தடுப்பூசி டிசம்பர் தொடக்கத்தில் இருந்து 16 வயதுக்கு மேற்பட்ட அனைவருக்கும் வழங்கப்படுகிறது. சுகாதாரத் துறை தரவுகளின்படி, வைத்தியசாலையில் பூஸ்டர் தடுப்பூசியை நாடுவோரின் எண்ணிக்கை வெகுவாகக் குறைந்துள்ளது.

ஆனால் ஜனவரி 10 ஆம் திகதி வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையின்படி மூன்றாவது டோஸ் எடுத்த 451 பேர் கொரோனா தொற்று காரணமாக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கூடுதலாக, அவர்களில் 11 பேருக்கு முன் நோய் இல்லை. இவர்களில் 406 பேர் 60 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள். இதுவரை பூஸ்டருக்கு எதிராக தடுப்பூசி போடப்பட்ட 2.5 மில்லியன் மக்களில், 451 பேர் கொரோனா வைரஸுக்கு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர், இது மிகக் குறைந்த எண்ணிக்கையாகும் என்று நிபுணர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.