அதிக நேரம் உடலுறவில் இடுபட்டு இருவரும் சந்தோஷம் பெற செய்ய வேண்டிய தியானம்…!!

காம யோகா என்பது ஒரு வகை தியான வகையே. அதற்காக ரொம்ப செலவழிக்க வேண்டாம் காம யோகா என்பது ஒருவகையில் ஒரு ஆழ்நிலைத் தியானம் தான். இது குறித்து பண்டைய நூல்கள் விவரித்துள்ளன.

இந்த யோகா செய்வதன் மூலம் புணர்ச்சி செய்யும் நேரத்தை அதிகப்படுத்திக் கொள்ளலாம். இதை முறைப்படி எவ்வாறு செய்வது என்பதைப் பார்க்கலாம்.

எந்த ஒரு தொந்தரவும் இல்லாத ஒரு இரவில் தரையில் ஒரு பாயையோ அல்லது விரிப்பையோ போட்டு அதன் மீது கணவனும் மனைவியும் உடலில் எந்த ஒரு ஆடையோ அணிகலனோ இல்லாமல் (தாலிகூட வேண்டாம்) எதிர் எதிராக சம்மணமிட்டு அமரவேண்டும். பக்கத்தில் ஒரே ஒரு எண்ணெய் விளக்கு மட்டும் இருக்க வேண்டும். வேறு விளக்குகளை அணைத்து விடலாம். எதிர் எதிரே அமர்ந்த படி ஒருவரை ஒருவர் உறுப்பைப் பார்க்காமல் கண்களை நேரடியாகப் பார்த்துக் கொண்டிருக்க வேண்டும். ஆண்

“இவள் தான் என் சுகத்திற்காகப் உறுப்பை காமிப்பவள்” என்றும், பெண் “இவன் தான் என் சுகத்திற்காக என்னை உறவு கொள்ளுகிறவன்” என்ற நினைப்பு மட்டுமே இருக்க வேண்டும். கண்களை விலக்காமல் அவள் அவனது உறுப்பை பிடித்து உருவ அவன் அவள் உறுப்பில் விரலால் மெதுவாக வருட வேண்டும்.

உணர்ச்சி அதிகமானதும் பெண் அப்படியே அவன் மடி மீது அமர்ந்து அவனது விரைத்த உறுப்பினை தனது உறுப்பினுள் சொருகியபடி அவன் மீது ஏறி உட்கார வேண்டும். பெண் உறுப்பின் அடிவாரம் வரை ஆண் உறுப்பு சொருகியிருக்க அப்படியே இருவரும் கட்டிப்பிடித்தபடி இருக்க வேண்டும்.

இப்போது உறவு கொள்ள வேணும் என்று வரும் ஆசையை இருவருமே அடக்கிக் கொண்டு அசையாமல் அப்படியே சொருகி வைத்த காம யோக நிலையாக இருக்க வேண்டும். இது ஒரு கடினமான விஷயம். ஆரம்பத்தில் சில நிமிடங்களிலேயே உறவு கொள்ள வேண்டும் என்ற ஆசை வர ஆணோ பெண்ணோ இடுப்பை அசைத்து உறவுகொள்ள ஆரம்பித்து விடுவீர்கள். அல்லது சும்மாவே இருப்பதால் ஆண் உறுப்பின் விறைப்புத் தன்மை குறைய ஆரம்பிக்கலாம்.

பரவாயில்லை. ஆனால் போகப்போக இப்படி அணைத்தபடி உறவுகொள்ளாமல் இடுப்பை அசைக்காமல் ஆண் உறுப்பின் விறைப்பும் குறையாமல் ஆழ்நிலையில் பெண் உறுப்பிற்குள் ஆண் உறுப்பை சொருகிய நிலையில் இருக்கும் நேரம் அதிகமாகும். அப்பொழுது ஆணுக்கும் பெண்ணுக்கும் ஒருவிதமான பரவச நிலை தோன்றும். அதன் பின்னர் பெண் வெறியுடன் பெண் உறுப்பை காண்பிக்க ஆண் அவளைப் நன்றாக உறவுகொள்ளளாம். அவள் வெறியைத் தணிக்கலாம்.

இந்த ஆழ்நிலைத் தியானம் தொடர்ந்து செய்து வர அதன் பின்னர் தானாகவே உடலுறவு கொள்ளும் நேரம் அதிகமாகி விடும். இதன் மூலம் விரைவாக விந்து வெளியேறுபவர்களுக்கு மிக மிக நல்ல பலன் கிட்டியுள்ளது. என்ன காம யோகா என்னவென்று புரிந்ததா? இதனைக் கடைப்பிடித்து உங்கள் காதலி அல்லது மனைவியை ஆழ்நிலைப் புணர்ச்சி செய்யுங்கள். பதிவு மிகவும் வக்கிரகமாக உள்ளது. இருப்பினும் நிறைய தணிக்கையின் பின்பே வெளியீட்டுள்ளேன். காரணம் இந்த பதிவு கண்டிப்பாக பலருக்கு பலனை தரும் என்ற நம்பிக்கையில். என்று உங்கள் ஆதரவோடு இளமை பயணிக்கும்…..