இந்த 5 ராசிகளில் பிறந்தவர்களை ஒருபோதும் காதலில் நம்பக்கூடாதாம்…

நம்பிக்கை மற்றும் விசுவாசத்தின் அடிப்படையில் காதலை வளர்ப்பதில் பலர் நம்புகிறார்கள்.

சிலர் காதலில் தங்கள் விசுவாசத்தை நிரூபிக்க ஒரு அசாதாரண தூரம் சென்று எல்லாவற்றையும் பற்றி வெளிப்படையாக இருக்கும்போது, சிலர் ஒருபோதும் நம்பிக்கை வரும்படி நடந்து கொள்ள மாட்டார்கள்.

இதற்கு அவர்களின் பிறந்த ராசியும் ஒரு காரணமாக இருக்கலாம். இந்த பதிவில் எந்தெந்த ராசிகளை காதலில் நம்ப முடியாது என்று பார்க்கலாம்.

மிதுனம்

மிதுன ராசியில் பிறந்தவர்கள் சுவாரஸ்யமானவராகவும், உற்சாகமாகவும் இருப்பார்கள். ஆனால் உறவுகள் என்று வரும்போது, அவை சற்று குழப்பமானவராகவும், சிக்கலானவராகவும் இருப்பார்கள். இவர்களை புரிந்துகொள்வது மிகவும் கடினமாகும், இவர்களை நம்புவது இன்னும் சிக்கலானதாக இருக்கும். இவர்களின் மாறக்கூடிய தன்மை காரணமாக, இவர்களை நம்பமுடியாது. இருப்பினும், சரியான வகையான தகவல்தொடர்பு மூலம், மிதுன ராசிக்காரர்கள் சிறந்தவராகவும் நம்பகமானவராகவும் மாற முடியும். அவர்களுக்கு தேவையானது ஒரு உதவி கை மற்றும் நிறைய பொறுமையாகும்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்கள் கவனத்தை ஈர்ப்பவர்கள் மற்றும் உயர்ந்த வாழ்க்கையை வாழ விரும்புபவர்கள். அதற்காக, அவர்கள் எந்த அளவிற்கும் செல்வார்கள்.இவர்களால் ஒருபோதும் ரகசியத்தை பாதுகாக்க இயலாது. அவர்கள் அதிக உற்சாகத்தில் இருக்கும்போது, கூட்டத்தின் கவனத்தை ஈர்க்க விரும்பினால் அவர்கள் எதை வேண்டுமென்றாலும் கூறுவார்கள். அது அவர்களின் கூட்டாளர்களுக்கும் கவலை அளித்தாலும் அதனை பற்றி கவலைப்பட மாட்டார்கள்.

கன்னி

கன்னி ராசிக்காரர்கள் மிகவும் தன்னிறைவு பெற்றவர்கள். இவர்கள் எதையும் பகுப்பாய்வு செய்து அவர்களுக்கு சாதகமானதை செய்வார்கள். அனைத்தையும் நிர்வாகரீதியாகவே அணுகுவார்கள். இதனை அவர்கள் வேண்டுமென்றே இதனை செய்யாவிட்டாலும் தானாகவே அது நடக்கும். இவர்களை காதலிப்பது கடினமானது மட்டுமல்ல பாதுகாப்பற்றதும் கூட. இவர்கள் காதலில் முழுமையாக ஈடுபட நீண்டகாலம் எடுத்துக்கொள்வார்கள் அதற்குள் இவர்கள் மனம் எந்த திசையில் வேண்டுமென்றாலும் திரும்பலாம்.

தனுசு

தனுசு ராசிக்காரர்கள் தன்னிச்சையானவர்கள். எதையும் செய்வதற்கு முன் அவர்கள் யோசிக்க மாட்டார்கள். ஆகையால், இந்த தருணத்தில் நீங்கள் அவர்களை தீவிரமாக நம்பி கூறிய விஷயங்களை அவர்கள் மற்றவர்களுக்கு வெளிப்படுத்தக்கூடும். இதனை அவர்கள் ஒருபோதும் வேண்டுமென்றே செய்வதில்லை, ஆனால் அவர்களால் அதனை வெளியே கூறாமல் இருக்க முடியாது.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்கள் அதிகமாக காதலிக்கப்பட வேண்டுமென்று விரும்புவார்கள். ஆனால் அவர்கள் அன்பு மற்றும் பாசத்திற்காக மிகவும் ஏங்குவதால், அவர்கள் சில சமயங்களில் நிறைய நம்பிக்கையை உடைக்க முனைகிறார்கள். மற்ற இராசி அறிகுறிகளைப் போலல்லாமல், இவர்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டு எதையாவது உடைக்கும்போது அதிகம் யோசிப்பதில்லை. மற்றவர்களிடம் சொல்லவே கூடாத ரகசியங்களை கூட இவர்கள் உணர்ச்சிமிகுதியில் கூறிவிடுவார்கள். ஆனால் அதற்குபின் அதை நினைத்து வருந்துவார்கள்.