மீண்டும் களமிறங்கும் யுவராஜ் சிங்.!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியில் முன்னணி வீரராக திகழ்ந்தவர் யுவராஜ் சிங். கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன் இவர் சர்வதேச கிரிக்கெட் மற்றும் ஐபிஎல் தொடரில் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்தார்.

ஆனால், வெளிநாடுகளில் நடைபெறும் கிரிக்கெட் போட்டிகளில் விளையாடுவேன் என தெரிவித்தார். யுவராசிங்கின்  இந்த அறிவிப்பிற்கு பிசிசிஐ-யும் அனுமதி அளித்தது.

இதனைதொடர்ந்து, அவர் கனடாவில் நடைபெற்ற டி20 லீக்கில் அவர் விளையாட உள்ளார்.  அடுத்த மாதம் 15 ஆம் தேதி முதல் 24 ஆம் தேதி வரை வரை அபு தாபியில் T10 கிரிக்கெட் லீக் நடைபெறுகிறது. இந்த லீக்கில் விளையாடும் மராதா அரேபியன்ஸ் அணி யுவராஜ் சிங்கை ஒப்பந்தம் செய்துள்ளது.

வெயின் பிராவோ மராதா அரேபியன்ஸ் அணியின் கேப்டனாக உள்ளார். மேலும், இந்த அணியின் தலைமை பயிற்சியாளராக ஆண்டி பிளவர் நியமனம் செய்யப்பட்டுள்ளார். இலங்கை வீரர் லசித் மலிங்கா, கிறிஸ் லின் ஆகியோர்  இந்த அணியில் இடம் பிடித்து்ளளனர்.