விஜயின் கடைசி படத்தை தயாரிக்க போவது இவர் தானாம்!

தளபதி 69
தளபதி விஜய் தற்போது Goat திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில், தளபதி 69 படத்தின் பற்றியும் பேசப்பட்டு வருகிறது.

விஜய்யின் கடைசி படமான தளபதி 69 படத்தை ஹெச். வினோத் தான் இயக்க போகிறார் என உறுதியாக சொல்லப்படுகிறது. மேலும் தெலுங்கு தயாரிப்பு நிறுவனமான DVV Entertainment தான் இப்படத்தை தயாரிக்கும் என தகவல் வெளியான நிலையில் தற்போது அதில் மாற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது.

லேட்டஸ்ட் தகவல்
அதாவது DVV Entertainment நிறுவனம் தளபதி 69 படத்தில் இருந்து வெளியேறிவிட்டார்களாம். இதனால் தளபதி 69 படத்தை யார் தயாரிக்க போகிறார் என கேள்வி எழுந்துள்ளது. இந்த நிலையில் இப்படம் குறித்து சுவாரஸ்யமான தகவல் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது.

அதன்படி, தளபதி 69 படத்தை நடிகர் விஜய் தனது சொந்த தயாரிப்பில் எடுக்கப்போகிறார் என லேட்டஸ்ட் அப்டேட் வெளிவந்துள்ளது. தேர்தல் முடிந்தபின் இதற்கான அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.