உங்க ராசிப்படி உங்களுக்கு வர போறவங்க ‘அந்த’ விஷயத்துல எப்படி இருப்பாங்கனு தெரியுமா?

காதல் உறவுகளைப் போலவே, பாலியல் உறவுகளும் பொருந்தக்கூடிய தன்மை மற்றும் உணர்ச்சி ஒத்திசைவை நாடுகின்றன. செக்ஸ் நெருக்கமாக இருக்கும்போது, உங்கள் கூட்டாளருடன் நீங்கள் பகிர்ந்து கொள்ளும் பிணைப்பும் அப்படித்தான். எனவே, மிக அற்புதமான மற்றும் ஆச்சரியமான திருப்திகரமான உடலுறவு கொள்ள, நீங்கள் சரியான பாலியல் கூட்டாளியையும் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்பது முக்கியம்.

ஜோதிடத்தின் உதவியுடன், நீங்கள் அதை செய்ய முடியும். ஒவ்வொரு நபருக்கும் வித்தியாசமான ஆளுமை இருக்கிறது. அவர் அல்லது அவள் படுக்கையில் எவ்வாறு செயல்படுகிறார்கள் என்பது அவர்கள் எந்த வகையான கூட்டாளரால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது. உங்கள் ராசி அடையாளத்தின் படி, நீங்கள் தேடும் பாலியல் பங்குதாரர் பற்றி இக்கட்டுரையில் காணலாம்.

மேஷம்

மேஷம் சுதந்திரமான உற்சாகமான தலைவர்கள் மற்றும் பாலியல் கூட்டாளர்களைத் தேடும்போது, அவர்கள் தங்களைப் போலவே துணிச்சலான மற்றும் உற்சாகமான நபர்களுக்களிடத்தில் செல்கிறார்கள். புதிய நிலைகளை ஆராய்ந்து முயற்சிக்க மற்றும் அவர்களின் பாலியல் அனுபவத்தில் நகைச்சுவையைச் சேர்க்க பயப்படாத ஒருவர்.

ரிஷபம்

உடலுறவைப் பொறுத்தவரை, டாரியன்கள் எல்லாம் ஆறுதல் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மை பற்றியது. இருப்பினும், அவர்களும் மிகவும் ஆர்வமாக உள்ளனர். ஆகையால், பெரும்பாலும் அவர்கள் தங்கள் கற்பனைகளை நிறைவேற்றக்கூடிய மற்றும் மிகுந்த மகிழ்ச்சியை அடைய உதவும் ஒரு பாலியல் கூட்டாளரை நாடுகிறார்கள்.

மிதுனம்

புதிய சாகசங்களுக்குத் திறந்திருக்கும் வேடிக்கையான அன்பானவர்கள் மிதுன ராசிக்காரர்கள். அவர்களின் கவர்ச்சியான இயல்புக்கு பெயர் பெற்ற அவர்கள் பெரும்பாலும் கவர்ச்சியான மற்றும் வசீகரிக்கும் ஆளுமைகளுக்கு ஈர்க்கப்படுகிறார்கள். அவர்கள் பாலியல் இன்பத்தின் வெவ்வேறு அம்சங்களை ஆராய்வதில் ஆர்வத்துடன் உள்ளனர்.

கடகம்

கடக ராசி நேயர்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்ட மனிதர்களாக இருக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் உணர்வுகளை புரிந்து கொள்ள முடியும். அவர்கள் பாலியல் திருப்தியைத் தேடுவது மட்டுமல்லாமல், தங்கள் பாலியல் கூட்டாளர்களுடன் நெருங்கிய உறவைக் கட்டியெழுப்ப விரும்புகிறார்கள். ஆகவே, அவர்கள் உணர்திறன் மற்றும் பதிலளிக்கக்கூடிய ஒருவருடன் இருக்கக்கூடும்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசி நேயர்கள் அடிபணிந்த நபர்களாக இருக்கிறார்கள். குறிப்பாக உடலுறவின் போது. அவர்களின் முக்கிய குணாதிசயங்கள் ஆதிக்கம் செலுத்துபவராகவும், தலைவராகவும் இருப்பதால், அவர்கள் தானாகவே அவற்றைக் கேட்கவும், அவர்கள் விரும்பியபடி தங்கள் விருப்பங்களை நிறைவேற்றவும் கூடிய நபர்களிடம் ஈர்க்கப்படுவார்கள்.

கன்னி

ஒரு கன்னி ராசி நேயர் ஒரு பாலியல் துணையைத் தேடுகிறார் என்றால், அவர்கள் நிச்சயமாக அனுபவம் வாய்ந்த மற்றும் உடலுறவின் கலையைச் சுற்றியுள்ள ஒருவரைத் தேடுவார்கள். ஒரு கன்னியுடன், தவறுகளுக்கும் குறைபாடுகளுக்கும் இடமில்லை. எல்லாம் சரியாக இருக்க வேண்டும்.

துலாம்

எல்லாவற்றிலும் ஒரு சமநிலையை பராமரிக்க துலாம் ராசி நேயர்கள் விரும்புகிறார்கள். அவர்களின் குறைபாடுகளை அவர்கள் சரியாக அறிந்திருக்கும்போது, அதை சமாளிக்க ஒரே வழி அவற்றை முடிக்கக்கூடிய ஒருவரைக் கண்டுபிடிப்பதே என்பதை அவர்கள் அறிவார்கள்.

விருச்சிகம்

பாலினத்தைப் பொறுத்தவரை, விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டு தீவிரமானது. அவர்கள் தங்கள் கூட்டாளர்களைப் பிரியப்படுத்துவதை உறுதிசெய்தாலும், அதே அன்பையும் பாசத்தையும் பரிமாறிக் கொள்ளக்கூடிய ஒருவரை அவர்கள் தேடுகிறார்கள். அவர்கள் தங்களை போன்ற பாலியல் ஆசைகொண்ட நபர்களை விரும்புகிறார்கள்.

தனுசு

தனுசு ராசி நேயர்கள் வேடிக்கையான மக்கள். ஆனால் அவர்கள் எளிதில் சலிப்படைய முனைகிறார்கள். எனவே, பாலியல் விஷயத்தில், அவர்கள் நிச்சயதார்த்தம் செய்யக்கூடிய ஒருவரை விரும்புகிறார்கள். மேலும் அவர்களின் பாலியல் தேவைகளையும் கடைபிடிக்க வேண்டும். ஆனால் பயப்பட வேண்டாம். அவர்கள் உங்களை முழு மனதுடன் மகிழ்விப்பதை உறுதி செய்வார்கள்.

மகரம்

மகர ராசிக்காரர்கள் ஆடம்பரமாகவும், மரியாதைக்குரியதாகவும் இருக்க விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் தீவிர முன்னோடிகளாகவும், தங்கள் கூட்டாளர்களால் மகிழ்ச்சியடைய விரும்புகிறார்கள். சொல்லப்போனால், அவர்கள் எப்போதுமே ஏராளமான அப்பாவித்தனம் மற்றும் விளையாட்டுத்தனத்துடன் தங்கள் இதயங்களுக்குள் செல்லக்கூடிய நபர்களிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள்.

கும்பம்

கும்ப ராசி நேயரைப் பொறுத்தவரை, படைப்பாற்றல் என்பது பாலினத்தில் கூட முக்கியமானது. அவர்கள் பாலியல் கூட்டாளர்களைத் தேடும்போது, அவர்கள் பெரும்பாலும் புதிய சாத்தியக்கூறுகளுக்கு ஒரு சாமர்த்தியமுள்ளவர்களிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள். மறுபடியும் மறுபடியும் அவர்களை சலிப்படையச் செய்வதோடு, அவர்களை ஈடுபாட்டுடன் வைத்திருக்கவும், ஒருவர் புதுமையான செயல்பாடுகளைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும்.

மீனம்

மீன ராசி நேயர்கள் எப்போதும் காதலுக்கான பசியுடன் இருப்பவர்கள். பாலியல் விஷயங்களில், அவர்கள் உடல் செயல்பாடு குறித்து அக்கறை காட்டுவது மட்டுமல்லாமல், ஒரு பிணைப்பை உருவாக்குவதையும் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளனர். சொல்லப்போனால், அவர்களுக்கு ஒரு உணர்ச்சிபூர்வமான பங்குதாரர் ஒரு பாலியல் துணையில் அவர்கள் தேடுவதுதான்.