புதிதாக சர்வதேச ரோமிங் சலுகைகளை அறிவித்த வி

வி (வோடபோன் ஐடியா) நிறுவனம் இந்திய வாடிக்கையாளர்களுக்கு புதிதாக சர்வதேச சலுகைகளை அறிவித்து இருக்கிறது. இவற்றின் விலை ரூ. 599 என துவங்குகிறது.

சர்வதேச பயணம் தற்போது மிக எளிமையாகி விட்டது. இதன் காரணமாக பல இந்தியர்கள் வியாபாரம் மற்றும் ஓய்வு போன்ற காரணங்களுக்காக வெளிநாட்டு பயணங்களை மேற்கொள்வதில் ஆர்வம் செலுத்தி வருகின்றனர். இதை பயன்படுத்திக் கொள்ளும் வகையில் வி நிறுவனம் புதிய சர்வதேச ரோமிங் சலுகைகளை அறிவித்து இருக்கிறது.

சர்வதேச பயணத்தை எளிமையாக்க, வி ரோமிங் சலுகைகள் உதவுகின்றன. சமீபத்தில் வி நிறுனம் பூ. 151 விலையில் பிரீபெயிட் சலுகையை அறிவித்து இருந்தது. இதில் மூன்று மாதங்களுக்கான டிஸ்னி பிளஸ் ஹாட்ஸ்டார் மொபைல் சந்தா வழங்கப்பட்டு இருந்தது. இதைத் தொடர்ந்து அறிவிக்கப்பட்ட ரூ. 82 சலுகையில் சோனி லிவ் சந்தா வழங்கப்பட்டது.

வி போஸ்ட்பெயிட் பயனர்கள் ஐக்கிய அரபு அமீரகம், பிரிட்டன், அமரிக்கா, பிரான்ஸ், ஜெர்மனி, இந்தோனேசியா, இத்தாலி, ஆஸ்திரேலியா, தாய்லாந்து, பிரேசில் மற்றும் இதர நாடுகளுக்கு பயணம் மேற்கொள்ளும் போது வி அன்லிமிடெட் சர்வதேச ரோமிங் சலுகைகளில் ஒன்றை தேர்வு செய்து கொள்ளலாம். இவற்றின் விலை ரூ. 599 என துவங்கி, அதிகபட்சம் ரூ. 5 ஆயிரத்து 999 என நிர்ணயம் செய்யப்பட்டு உள்ளது.