கணவன் மனைவி சண்டையை போக்கும் அற்ப்புத கல்

பொதுவாக திருமணமாகி சில நாட்களிலேயே கணவன்-மனைவி இடையே சிறு சிறு விஷயங்களுக்கு தகராறு ஏற்படுவது சகஜமாகி விட்டது. இதற்கு, பல காரணங்கள் இருந்தாலும், ஜோதிட சாஸ்திரத்தில் (Opal Gemstone) ஒபல் ரத்தின கல்லை அணியவதால் பிரச்சினை ஏற்படாது என கூறுகின்றனர்.

இந்த கல் சுக்கிர கிரகத்தை வலுப்படுத்த அணியப்படுகிறது. சில நேரங்களில் இது வைரத்தை விட சிறந்த பலனைத் தரும். இதனை வெள்ளி உலோகத்தில் பதித்து அணிவது மிகவும் நல்லது. மேலும், திருமண வாழ்க்கையில் விவாகரத்து ஏற்படும் சூழ்நிலை ஏற்பட ஆரம்பித்தால், ஓபல் அணிவதன் மூலம் அதை பெரிய அளவில் மாற்றலாம்.

இதன்பின்னர், சுக்கிர கிரகத்தின் தாக்கத்தை அதிகரிக்க ஓப்பல் அணியப்படுகிறது. துலாம் அல்லது ரிஷப ராசியில் பிறந்தவர்கள் ஓபல் அணியலாம். இது தவிர, ரிஷபம் அல்லது துலாம் ராசிக்காரர்களும் ஓபல் அணியலாம்.

தொடர்ந்து, மாதத்தின் சுக்ல பக்ஷத்தில் வரும் வெள்ளிக்கிழமையில் ஒபல் அணியலாம். வலது கை மோதிர விரலில் அணிவது நல்லது. அணிவதற்கு முன், அதை பச்சை பால் அல்லது கங்கை நீர் கொண்டு சுத்தம் செய்ய வேண்டும்.

கடக லக்னம் மற்றும் மகர லக்னம் ஆகிய ஜாதகத்தில், சுக்கிரன் யோகத்தை உண்டாக்கும் கிரகமாக இருக்கலாம். இது வேறு எந்த லக்னம் உள்ள ஜாதகத்திலும் இது இருக்காது. எனவே, இந்த லக்னம் உள்ள ஜாதகத்தின் சொந்தக்காரர்கள் ஓபல் ரத்தினத்தை அணியலாம்.