இணையத்தினை அதிர வைக்கும் பாட்டியின் நடனம்

வயது ஒரு எண்ணிக்கைதான் என நிரூபித்து தன் நடனத்தின் மூலம் பட்டையைக் கிளப்பும் பாட்டியின் ஆர்வமும் உற்சாகமும் மக்களின் மனதை வென்று வருகிறது. இந்த வீடியோவைப் பார்த்த பிறகு, 63 வயதிலும் ஒருவரால் எப்படி இவ்வளவு சிறப்பாக நடனமாட முடிகிறது என்று அனைவரும் வியப்பதில் அதிசயமில்லை.

இந்த வீடியோ எக்கச்சக்க லைக்குகளை பெற்றுவிட்டது. மேலும், இந்த வீடியோவுக்கு நெட்டிசன்கள் (Netizens) பல்வேறு கமெண்டுகளை அள்ளி வீசி, ரவி பாலா சர்மாவை பாராட்டி வருகின்றனர்.

தன்னுடைய நடனத்தின் மூலம், எதை செய்வதற்கும் வயது ஒரு தடை அல்ல என அந்த பாட்டி மற்றவர்களுக்கு கற்றுக்கொடுத்துள்ளதாக பலரும் கமெண்டுகளில் கூறி வருகின்றனர். தனது வீடியோ மூளம் தங்களுக்கு ஊக்கத்தை அளித்ததற்காக பலர் அவருக்கு நன்றி தெரிவித்தும் வருகின்றனர்.

ரவி பாலா சர்மாவின் இந்த நடன வீடியோவுக்கு இதுவரை லட்சக்கணக்கான வியூஸ்களும் ஆயிரக்கணக்கான லைக்குகளும் கிடைத்துள்ளன. ‘சக்கா சக்’ பாடல், தனுஷ், அக்‌ஷய் குமார், சாரா அலி கான் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘அத்ராங்கி ரே’ படத்தின் பாடலாகும். இந்தப் பாடலுக்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார். ஸ்ரேயா கோஷல் இப்பாடலை பாடியுள்ளார்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ravi Bala Sharma (@ravi.bala.sharma)