அமைச்சர்களின் நிலுவைக் கட்டணம் தொடர்பில் வெளியாகிய அதிர்ச்சி தகவல்

நாட்டில் மூத்த மற்றும் தற்போதைய அமைச்சர்கள் உட்பட மொத்தம் 40 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் குடிநீர் கட்டணமாக ரூ.1 கோடிக்கு மேல் பாக்கி வைத்துள்ளனர்.

இது தொடர்பில் வெளியான தகவலானது, மேலும் குடிநீர் கட்டணத்தில் மீதமுள்ள தொகை 20 எம்.பி.யின் வீடுகளில் இருந்து மறைத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

எம்.பி.க்களில் தற்போதைய நாடாளுமன்றத்தில் 20 கேபினட் அமைச்சர்களும், 10 முன்னாள் எம்.எல்.ஏக்களும் ஓய்வூதியம் பெறுகின்றனர். இதில் பாஜக மற்றும் தற்போது உயிருடன் இல்லாத 10 முன்னாள் எம்.பி.க்களும் அடங்குவர். மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாவது, தற்போதைய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஒருவரால் ரூ. 18 இலட்சம் ரூபா செலுத்தப்படவில்லை.

இது ஒருபுறம் இருக்க, கொரோனா தொற்றுநோய் காரணமாக பொதுமக்களுக்கு வழங்கப்படும் சலுகைகளில் எம்.பி.யின் தவறுகள் உள்ளதா என்றும் செய்தி அறிக்கை கேள்வி எழுப்பியுள்ளது. எஞ்சிய தொகையை சம்பந்தப்பட்ட பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களிடம் இருந்து மீளப் பெற்றுக் கொள்வதாக அமைச்சர் வாசுதேவ நாணயக்கார உறுதியளித்துள்ளதாகவும் அந்த அறிக்கையில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

அவ்வாறு நடந்தால் அது பொதுமக்களுக்கு இழைக்கப்படும் பாரிய அநீதியாக அமையும் என அந்தச் செய்திக் கட்டுரை மேலும் கூறியுள்ளது