பிக்சல் 6 கேமரா அம்சங்கள் அதைவிட சிறப்பாக இருக்கும்?

கூகுள் நிறுவனம் விரைவில் தனது பிக்சல் 6 சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன்களை அறிமுகம் செய்வற்கான பணிகளில் ஈடுபட்டு வருகிறது.

கூகுள் பிக்சல் 6 சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன்கள் விரைவில் அறிமுகம் செய்யப்பட இருக்கின்றன. இந்த நிலையில், புதிய பிக்சல் ஸ்மார்ட்போன் கேமரா அம்சங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி இருக்கின்றன.

புதிய பிக்சல் ஸ்மார்ட்போன்களின் கேமரா விவரங்கள் கூகுள் கேமரா செயலியின் குறியீடுகள் மூலம் இணையத்தில் லீக் ஆகி இருக்கிறது. அதன்படி பிக்சல் 6 ப்ரோ மாடலில் அல்ட்ரா வைடு ஆங்கில் கேமரா, 0.7எக்ஸ் மற்றும் 1.0 எக்ஸ் அளவில் ஜூம் லெவல்கள் இருக்கும்.

இந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் 4கே வீடியோக்களை நொடிக்கு 60 பிரேம் வேகத்தில் பதிவு செய்யும் வசதி, அதிகபட்சம் 7எக்ஸ் ஜூம் கொண்டிருக்கின்றன. 4கே அல்லது எப்.ஹெச்.டி. தரத்தில் பதிவு செய்யும் போது அதிகபட்சம் 20 எக்ஸ் வரையிலான ஜூம் வழங்கப்படுகிறது.

புகைப்படங்களுக்கும் இதே அம்சங்கள் வழங்கப்படுகிறது. இத்துடன் பேபி மோட், நிமா ஏஸ்தடிக், மோஷன் பிளர், மேஜிக் இரேசர், பேஸ் டி-பிளர், மேனுவல் வைட் பேலண்ஸ், போர்டிரெயிட் ஸ்பாட்லைட், சீன் லாக் மற்றும் ப்ளூடூத் மைக்ரோபோன் வசதி என பல்வேறு அம்சங்கள் வழங்கப்பட இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.