புதிய ஐபோன்களுக்கு சிறப்பு சலுகை

ஐபோன் 13 சீரிஸ் மற்றும் ஐபோன் 13 ப்ரோ சீரிஸ் மாடல்களுக்கு அசத்தலான கேஷ்பேக் சலுகைகள் அறிவிக்கப்பட்டு இருக்கிறது.

ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் ஐபோன் 13 சீரிஸ் மற்றும் ஐபோன் 13 ப்ரோ சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன்கள் சில தினங்களுக்கு முன் இந்தியாவில் அரிமுகம் செய்யப்பட்டன. இவற்றின் விலை ரூ. 69,900 என துவங்குகிறது. புதிய ஐபோன் மாடல்களுக்கான முன்பதிவு இன்று (செப்டம்பர் 17) மாலை 5:30 மணிக்கு துவங்குகிறது.

சில்லறை விற்பனை மற்றும் வினியோகம் செப்டம்பர் 24 ஆம் தேதி காலை 8 மணிக்கு துவங்குகிறது. சமூக இடைவெளியை கடைப்பிடிக்கும் நோக்கில் புதிய ஐபோன்களை முன்பதிவு செய்வோருக்கு தனியாக நேரம் ஒதுக்கப்பட்டு இருக்கிறது. இத்துடன் ஐபோன்கள் ஹோம் டெலிவரியும் செய்யப்பட இருக்கின்றன.

ஆப்பிள் விற்பனையாளர்களான இன்கிராம் மைக்ரோ மற்றும் ரெடிங்டன் தனியார் வங்கியுடன் இணைந்து ஐபோன்களுக்கு வங்கி சார்ந்த சலுகைகளை வழங்குகின்றன.

அதன்படி ஐபோன் 13 மற்றும் ஐபோன் 13 மினி மாத தவணை முறை சலுகைகளுக்கு ரூ. 6 ஆயிரம் கேஷ்பேக் வழங்கப்படுகிறது. இந்த சலுகை செப்டம்பர் 24 ஆம் தேதி முதல் தேர்வு செய்யப்பட்ட விற்பனை மையங்களில் கிடைக்கும்.

ஐபோன் 13 ப்ரோ மற்றும் ஐபோன் 13 ப்ரோ மேக்ஸ் வாங்குவோர் மாத தவணை முறை சலுகையை பெறும் பட்சத்தில் ரூ. 5 ஆயிரம் கேஷ்பேக் வழங்கப்படுகிறது. இந்த சலுகை செப்டம்பர் 24 ஆம் தேதி முதல் தேர்வு செய்யப்பட்ட விற்பனை மையங்களில் கிடைக்கும்.

ஐபோன் 13 மாடல் 24 மாதங்களுக்கு வட்டியில்லா மாத தவணை முறையில் வழங்கப்படுகிறது. இதில் மாதம் ரூ. 3329 செலுத்த வேண்டும். இத்துடன் ரூ. 3 ஆயிரம் எக்சேன்ஜ் போனஸ் வழங்கப்படுகிறது.