யாஷிகா ஆனந்த்தின் செம்ம சூடான புகைப்படங்கள்!

மீண்டும் தனது மொத்த கவர்ச்சியையும் இறக்கியுள்ளார் யாஷிகா ஆனந்த். இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து , ஜாம்பி போன்ற படங்களில் நடித்தவர்யாஷிகா ஆனந்த். பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பின்னர் மிகவும் பிரபலமான நடிகையாக திகழ்கின்றார். இவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை பதிவேற்றம் செய்வது வழக்கம்.

இந்நிலையில் கடந்த சில காலமாக அவர் தனது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் அதிக கவர்ச்சியான படங்களை வெளியிடுவதாகவும், ஆதலால் அவர் மியா கலீஃபா என்கிற ஆபாச நடிகையை போல் இருக்கிறார் என்று ஒரு கருத்து சுற்றி சுற்றி வருகிறது.

தற்போது யாஷிகா இந்த கருத்தை எல்லாம் காதில் போட்டுக்கொள்ளாமல் ஆபாச
நடிகை மியா கலீஃபா அவர்களே கூச்ச படும் அளவிற்கு கவர்ச்சி புகைப்படங்களை, வீடியோக்களை அப்லோடு செய்து வருகிறார்.

தனது கவர்ச்சி சேவையை தொடர்ந்து கொண்டே இருக்கும் யாஷிகா ஆனந்த், தற்போது கவர்ச்சி உடை ஒன்றை அணிந்து STRUCTURE முழுசாக தெரிய புகைப்படங்கள் இரண்டு வெளியிட்டுள்ளார். இதற்கு CAPTION ஆக ” ரெண்டுத்துல எதாச்சும் ஒன்னு சொல்லுங்க…” என்று போட்டுள்ளார் இதனை பார்த்த ரசிகர்கள், ” ரெண்டுமே ஒன்னுகொன்னு சளைச்சது இல்ல…” என்று கமெண்ட் அடிக்கிறார்கள்.