ராகவா லாரன்ஸ்-ஜிவி பிரகாஷ் இணையும் புதிய பட அறிவிப்பு!

ராகவா லாரன்ஸ்-ஜிவி பிரகாஷ் இணையும் புதிய பட அறிவிப்பு!

தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர், இயக்குனர் ராகவா லாரன்ஸ் கடந்த ஒரு வருடமாக அக்ஷய்குமார் நடிப்பில் உருவான ’லட்சுமி பாம்’ என்ற படத்தில் பிஸியாக இருந்தார். இந்த நிலையில் தற்போது மீண்டும் அவர் தமிழுக்கு திரும்பி உள்ளார்

ராகவா லாரன்ஸ் நடிக்கும் அடுத்த திரைப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் வரும் வியாழக்கிழமை காலை 11 மணிக்கு வெளியாகும் என அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது
இந்த படத்தை பொல்லாதவன், ஆடுகளம், ஜிகிர்தண்டா படங்களை தயாரித்த பைவ் ஸ்டார் கதிரேசன் என்பவர் தயாரிக்கவுள்ளார். இந்த படத்தில் ஜீவி பிரகாஷ் இசை அமைப்பாளராக பணிபுரிய உள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ராகவா லாரன்ஸ் மற்றும் ஜிவி பிரகாஷ் முதல் முறையாக இணையும் இந்த படத்திற்கு மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பு ஏற்பட்டு இருப்பதாக கோலிவுட் வட்டாரங்கள் தெரிவித்துள்ளன