மிட் நைட்டில் பாய்பிரண்டுடன் ரொமான்ஸ்.! நடிகை யாஷிகா…

தமிழ் திரையுலகில் வெளியான இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து திரைப்படத்தின் மூலமாக பிரபலமடைந்தவர் நடிகை யாஷிகா ஆனந்த். இந்த படத்திற்கு பின்னர் தனியார் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார்.

இந்த நிகழ்ச்சிக்கு பின்னர் பெரிய அளவிலான படத்தின் வாய்ப்புகள் ஏதும் கிடைக்காமல், சில திரை படங்களில் நடித்து வருகிறார். இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து படத்தில் ஆபாசமாக நடித்திருந்த இவர், துருவங்கள் பதினாறு மற்றும் நோட்டா படத்தில் நடித்திருந்தார்.

சமூகவலைத்தளங்களில் சுறுசுறுப்பாக இருக்கும் யாஷிகா, தனது சமூகவலைத்தள பக்கத்தில் அடிக்கடி கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்துவருகிறார்.


இந்நிலையில், தற்போது அவருடைய இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் பதிவு ஒன்றை போட்டுள்ளார். அதில், டேட்டிங் சென்ற போது ஆண் ஒருவருடைய கைகோர்த்தபடி அமர்ந்து அவர் வெட்கப்படும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு இருக்கின்றார்.