இந்த ராசிக்காரர்களின் லவ் மட்டும் டாப் லெவல்ல இருக்குமாம்!

காதல் என்பது இவ்வுலகில் பிறந்த அனைத்து ஜீவராசிகளிடம் இருக்கிறது. காதலால்தான் இந்த உலகம் இயங்குகிறது என்பதில் மாற்றுக்கருத்து எதுவுமில்லை.

ஒருவர் மீது எவ்வித எதிர்பார்த்தும் இல்லாமல் காதல் செய்வது என்பது எத்துணை அழகானது. அந்த அழகை பெறுவதும் எத்துணை அழகானதாக இருக்கும். அப்படி காதல் செய்யும் நாம் அனைவரும் ஒரு உறவிலிருந்து வேறுபட்ட தேவைகள் அல்லது நாம் விரும்பும் நபரிடமிருந்து வேறுபட்ட எதிர்பார்ப்புகளைக் கொண்டுள்ளோம்.

அப்படி ராசிக்காரர்களில் கீழே சொல்லபடும் ராசிகாரர்கள் மட்டும் அன்பு வெளிக்காட்டுவதில் கூடுதல் திறமைசாலியாக இருப்பார்களாம். அதைப் பற்றி பார்ப்போம்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர், ஒரு ராஜாவைப் போலவே, பிரிக்கப்படாத கவனம் செலுத்தப்படுவதன் பெருமையைப் பெறுகிறார். நீங்கள் உங்கள் பாசத்தை பொழிந்து கூடுதல் கவனத்துடன் இருந்தால், நீங்கள் சிம்ம ராசிக்காரரின் இதயத்தை நிச்சயம் வெல்வது உறுதி. உங்கள் வாழ்க்கை மிகவும் ஆனந்தமாய், மகிழ்ச்சியாய் இருக்கும்.

ரிஷபம்

காதல் வீனஸ் கிரகத்தால் ஆளப்படும் ரிஷப ராசிக்காரர்கள் மிகவும் பாசமுள்ளவர்கள். காதலில் இருக்கும்போது, தங்கள் பாசத்தை வெளிப்படையாகக் காட்ட அவர்கள் தயங்கவே மாட்டார்கள். அதற்கு ஈடாக அவர்கள் காதலை எதிர்பார்ப்பார்கள். அவர்கள் ஆடம்பரமாக இருப்பதை விரும்புவார்கள். நீங்கள் ஒரு ரிஷப ராசிக்காரருடன் உறவில் இருந்தால், நீங்கள் பாசத்தை பொழிவதை நிறுத்தவே வேண்டாம்.

கடகம்

கடக ராசிக்காரருடன் உறவில் இருப்பதை மிகவும் விரும்புவார்கள். அவர்களுக்கு இது ஒரு வாழ்நாள் முழுவதும் தவமாக கருதுவார்கள். ஏனெனில், கடக ராசி நேயர்கள் மிகவும் அர்ப்பணிப்புள்ள காதலர்கள் மற்றும் அவர்கள் விரும்பும் விஷயங்களைச் செய்து தங்கள் துணையுடன் நேரத்தை செலவிடுவதை அனுபவிக்க நினைக்கிறார்கள். மேலும், இவர்கள் உடல் தொடர்புகளை மிகவும் விரும்புவார்கள். எனவே, நீங்கள் ஒன்றாக ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கும்போது உங்கள் கடக ராசி காதலன் உங்களுக்கு மிக நெருக்கமாக உட்கார்ந்து அல்லது உங்களைச் சுற்றி கைகளை பிடித்து, கட்டிணையத்தால் ஆச்சரியப்படவே தேவையில்லை.

மீனம்

மீன ராசி நேயர்கள் நம்பிக்கையுடைய காதலர்களாக திகழ்வார்கள். அவர்கள் கனவு காண்பவர்களாகவும் இருப்பார்கள். உண்மையில் நடப்பதற்கு முன்பே அவர்கள் ஏற்கனவே தங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் காட்சிகளை கனவில் காணத் தொடங்கிவிடுவார்கள். அவர்கள் காதல் சம்பந்தப்பட்ட அனைத்தையும் நேசிப்பார்கள். மேலும், காதல் மற்றும் காதல் பற்றிய யோசனை அவர்கள் காதல் நாவல்களில் படிப்பதை அல்லது திரைப்படங்களைப் பார்ப்பதை வளர்க்கக்கூடும். எனவே, உங்கள் கூட்டாளர் ஒரு மீன ராசிக்காரர் என்றால் மலர்களைப் பெற தயங்காதீர்கள். அதேபோன்று, ஒரு காதல் இரவு உணவிற்குத் திட்டமிடுங்கள்.