நீச்சலுடை சுற்றில் அசத்திய இந்திய பெண்..!

தற்போது, மிஸ் யுனிவர்ஸ் 2019 போட்டி நடைபெற்று வருகிறது, அதைப்பற்றி பல தகவல்கள் சமூக ஊடகங்களில் வெளி வந்து கொண்டிருக்கிறது. அழகு போட்டியின் 68 வது பதிப்பின் இறுதிப் போட்டி இன்று டிசம்பர் 8, 2019 அன்று அமெரிக்காவின் ஜார்ஜியாவின் அட்லாண்டாவில் இருக்கும் டைலர் பெர்ரி ஸ்டுடியஸில் நடைபெற இருக்கிறது. மிஸ் திவா வர்திகா சிங் இந்த ஆண்டு சர்வதேச மேடையில் இந்தியாவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறார்.

மிஸ் யுனிவர்ஸ் 2019 நீச்சலுடை சுற்றில் 26 வயதான அவர் ஒரு மலர் போன்ற பிகினி நீச்சலுடை அணிந்து வந்திருந்தார். இதை வர்திகா தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் தன் கொல்லும் பார்வையாலும் , எப்போதும் அழகான புன்னகையுடனும் நம்மை கவர்ந்தார் , அவர் நடந்து செல்லும்போது, இந்தியாவை குறிக்கும் நாடாவை அணிந்துள்ளார்.

மேலும், வயதான ஸ்டைல் பெண்ணுக்கு குங்குமப்பூ போல் மிகவும் இலகுவான கவரும் தோற்றத்தை வடிவமைத்து, அவரது இடுப்பு வளைவுகள் தூண்டுகிறது,., மெல்லிய உடலமைப்புடன் வர்திகா மென்மையான சுருட்டை தலைமுடியை அவிழ்த்து விட, அவள் கண் அலங்காரம் நுட்பமாக இருக்க, உதடுகளால் அவள் தோற்றத்தை வட்டமிட்டாள். வெள்ளி வளையங்களுடன், திவா நம்பிக்கையோடு வளைவில் நடந்தாள்.