பொல்லார்ட் அடித்த சிக்ஸரை அந்தரத்தில் பறந்து தடுத்த ரோகித்…மிரண்டு போய் பாராட்டிய கோஹ்லி வீடியோ

மேற்கிந்திய தீவு அணிக்கெதிரான முதல் டி20 போட்டியில் பொல்லார்ட் அடித்த சிக்ஸரை ரோகித் அற்புதமாக பறந்து தடுத்த வீடியோ காட்சி வெளியாகியுள்ளது.

மேற்கிந்திய தீவு-இந்தியா இரு அணிகளுக்கிடையேயான முதல் டி20 போட்டி நேற்று ஹைதராபாத்தில் நடைபெற்றது. இதில் மேற்கிந்திய தீவு அணி நிர்ணயித்த 208 ஓட்டங்களை இந்திய அணி அசால்ட்டாக 18.4 ஓவரில் எட்டி அபார வெற்றி பெற்றது.

இப்போட்டியில் மேற்கிந்திய தீவு அணி துடுப்பெடுத்தாடிக் கொண்டிருந்த போது, இந்திய அணியின் ஹிட் மேன் ஆன, ரோகித் சர்மா அற்புதமாக இரண்டு பீல்டிங் செய்தார்.

ஆட்டத்தின் 16-வது ஓவரை வேகப்பந்து வீச்சாளர் தீபக் சஹார் வீச, அதை எதிர்கொண்ட ஹிட்மர் ஸ்டிரைட் திசையில் தூக்கி அடித்தார். அப்போது கேட்ச் பிடிக்க வந்த வாஷிங்டன் சுந்தர், கேட்சை தவற விட, அடுத்து பந்தானது பவுண்டரி எல்லை கோடை நோக்கி சென்றது.