பிரபல இயக்குனருடன் இணையும் சூர்யா.!!!

சூரரைப்போற்று படத்திற்குப் பிறகு பிரபல இயக்குனர் இயக்கும் படத்தில் மூன்றாவது முறையாக சூர்யா இணைந்து நடிக்க இருக்கிறார்.காப்பான் படத்திற்குப் பிறகு சூர்யா நடிப்பில் தற்போது ‘சூரரைப்போற்று’ திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்புகள் முடிந்து தற்போது பின்னணி வேலைகள் மும்முரமாக நடைபெற்று வருகிறது. இந்த படத்தை சுதா கொங்காரா இயக்கி உள்ளார். ஜிவி.பிரகாஷ் இசையமைக்கிறார்.

இப்படத்தை அடுத்து ஹரி இயக்கத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாக இருக்கிறது. இந்நிலையில், கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. சூர்யா – கவுதம் மேனன் இணையும் புதிய படத்தை வேல்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்க இருக்கிறது.சூர்யா – கவுதம் மேனன் கூட்டணியில் இதற்கு முன் ‘காக்க காக்க’, ‘வாரணம் ஆயிரம்’ ஆகிய படங்கள் வெளியாகி சூப்பர் ஹிட்டானது குறிப்பிடத்தக்கது.